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TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Muleba kwa kuzingatia kibali cha Ajira
cha tarehe 13/05/2022 chenye Kumb.Na. FA.07/228/01/9 kutoka kwa Katibu Mkuu-
Utumishi anapenda kuwatangazia wananchi wote nafasi za kazi ya ajira ya Mtendaji
wa kijiji lll nafasi kumi na tatu (13), Katibu Mahsusi 11l Nafasi mbili (02) na Dereva |l

nafasi mbili (02).
1. MTENDAJI WA KIJUJI I, NAFASI KUMI NA TATU (13)

A. SIFA ZA MWOMBAJI
Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea, Awe amehitimu masomo

Astashahada/Cheti katika fani ya Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa
Fedha, Maendeleo ya jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za
Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

B. MAJUKUMU
i Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

i,  Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao, kuwa mlinzi wa arnani na
Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

ii.  Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya

|



Vi,

vVil.

viil.

Xl.

Xii.

Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji

Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu, na miongozo ya Serikali.

Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na

kuongeza uzalishaji mali
Kiongozi Mkuu wa vitengo vya kitaalamu katika Kijiji

Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka zote

Mwenyekiti wa kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji

Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko ya wananchi

Kusimamia utungaji wa sheria ndogo za kijiji na

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.
C. NGAZI YA MSHAHARA TGS B
KATIBU MAHSUSI I, NAFASI MBILI (02)

A. SIFAZA MWOMBAJI
e Awe amehitimu kidato cha IV aliyehudhuria mafunzo ya Uhazili na
kufaulu mtihani wa hatua ya tatu. Awe amefaulu somo [a Hati mkato ya
Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja na awe amepata
mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali na
kupata cheti katika program Zza Window Microsoft Office, Internet, E-

mail na Publisher.

B. MAJUKUMU
i Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

ii. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza
sehemu wanapoweza kushughulikiwa.

i, Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, mali, wageni,
tarehe za vikao, safari za Mkuu wake wa kazi na ratiba za kazi zingine
zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi anayofanya kazi, kumuarifu
mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

iv. Kusaidia kutafuta na kumpatia mkuu wake majalada, nyaraka au kitu
chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

. Kusaidia kufikisha maelekezo ya mkuu wake wa kazi kwa wasaidiz!
wake na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na
wasaidizi hao.



Vi.

vii.

C.

gawa kwa Maafisa walio katika ofisi

Kusaidia kupokea majalada, kuya
kuyatunza na kuyarudisha sehemu

yake ya kazi, na kuyakusanya,

zinazohusika.
Kutekeleza kazi zote atakazokuwa ame

kazi.

pangiwa na msaidizi wake wa

NGAZI YA MSHAHARA TGS B

3. DEREVA Il (NAFASI 2)

A. MAJUKUMU

i
ii.
iii.
iv.
V.
Vi.
Vil

aini hali ya usalama wa gari,

Kukagua gari kabla ya safari ili kub
balimbali kwenye safari za kikazi,

Kuwapeleka Watumishi maeneo m
Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali za Serikali,
Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (log book),

Kufanya usafi wa gari na

Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake

B. SIFA YA MWOMBAJI

i
.

ii.

iv.
V.

Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea

Awe na leseni Daraja E au C1 ya uendeshaji magari ambayo amefanya kazi
kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1) bila kusababisha ajali.

Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari (basic
Driving Course) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA)

au chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.
Mwombaiji asiwe na umri unaozidi miaka arobaini na tano (49)
Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la Il watafikiliwa

kwanza.

C. NGAZI YA MSHAHARA TGS B

4. UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI YA NAFASI ZA KAZI

Barua za maombi ziandikwe kwa mKkono

i.
kazi ziandikwe kwa:-

i Barua za maombiya nafasi za
MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P 131,

MULEBA.

ii.  MWOMBAJI AAMBATANISHE
o Carriculum Vitae (CV) yenye anuani na namba za simu Zza
kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa

kuaminika
o Nakala za vyeti vya Elimu ya Sekondari na Chuo
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e Hati ya kuzaliwa (Birth Certificate)
o Picha moja ya “PASSPORT SIZE” ya hivi karibuni
« Nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA)

iv. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
e \Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi
miaka 45
e Barua za uthibitisho/matokeo ya mitihani (Testimonals/ provisional/
statements of result hazitapokelewa.

e \Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (NACTE na
NECTA)

e Waombaji waliostafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi

« Uwasilishaji na taaarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa
hatua za kisheria

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI YA NAFASI ZA KAZI NI TAREHE 07/06/2022

WOTE WENYE SIFA WANAKARIBISHWA

~

Stewart K. Mtondwa,
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W),




