HALMASHAURI YA WILAYA MULEBA

TANGAZO TANGAZO TANGAZO
TAREHE 25/06/2025

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAIJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA MULEBA, INAWATANGAZIA WASAILIWA WOTE
KWA NAFASI YA WAANDISHI WA HABARI WA REDIO
WALIOFIKA NA KUFANYA USAILI WA KUANDIKA TAREHE
25/06/2025, MNATAKIWA KUFIKA KATIKA OFISI YA
MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA
MULEBA SIKU YA LJUMAA TAREHE 27/06/2025 SAA 1.00
ASUBUHI KWA AJILI YA KUFANYA USAILI WA VITENDO NA WA
ANA KWA ANA.

AIDHA, KWA WASAILIWA WA NAFASI YA FUNDI
MITAMBO MSAIDIZI NA WAZALISHAJI WA VIPINDI WA REDIO
MNATANGAZIWA KUWA, TANGAZO LA NAFASI HIZl
LITATANGAZWA UPYA HAPO BAADAE, HIVYO MNASHAURIWA
KUOMBA TENA NAFAS!I HIZO MARA TU BAADA YA TANGAZO
KUTOLEWA
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W

WANYENDA PH. KUTTA
KNY: MEKURUGENZI MTENDAII (W)
MULEBA



